6282
Durwen WZV 25
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| ความจุ | 2,500 kg |
| กลุ่ม FEM | FEM2 |
| ปีที่สร้าง | 2017 |
| ความกว้างของโครง | 970 mm |
| ช่วงการเปิด (max) | 870 mm |
| ช่วงการเปิด (min) | 280 mm |
| Sideshift | Yes |
| น้ำหนัก | 146 kg |