- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176382 Jungheinrich EJC-112
176382
Jungheinrich EJC-112
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,200 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2012 |
| การค่ามิเตอร์ | 1,456 |
| เสารถยก | มาตรฐานสองเสา |
| การยก | 360 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 225 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| น้ำหนัก | 865 kg |
| Fork width | 56 cm |
| Fork length | 115 cm |