- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176379 Toyota SPE-200-L
176379
Toyota SPE-200-L
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 2,000 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2019 |
| การค่ามิเตอร์ | 3,198 |
| เสารถยก | สองเสาแบบมองกว้าง |
| การยก | 260 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 195 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| น้ำหนัก | 1,564 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 170 cm |
| Details | Initial lift, powersteering |