6280
Cascade PFG480-8004 4964149 PFG480A2000
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| Type | forkpositioner |
|---|---|
| ความจุ | 8,000 kg |
| กลุ่ม FEM | FEM4 |
| ปีที่สร้าง | 2016 |
| ความกว้างของโครง | 2,000 mm |
| ช่วงการเปิด (max) | 1,885 mm |
| ช่วงการเปิด (min) | 570 mm |
| การหมุน | 360 |
| Forks | 1610x200x60 |
| Sideshift | Yes |
| น้ำหนัก | 1,838 kg |