- หน้าหลัก
- Products
- รถหยิบสินค้า
- 176338 Toyota OSE-100
176338
Toyota OSE-100
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,000 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2021 |
| การค่ามิเตอร์ | 2,572 |
| เสารถยก | Mono freelift |
| การยก | 188 cm |
| Platform height | 120 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 156 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| ไฟฟ้า Ah | 465 |
| น้ำหนัก | 1,826 kg |
| Details | Initial lift, powersteering |