- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176292 Toyota SWE-120
176292
Toyota SWE-120
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,200 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2020 |
| การค่ามิเตอร์ | 4,480 |
| เสารถยก | สองเสาแบบมองกว้าง |
| การยก | 410 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 258 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| ไฟฟ้า Ah | 300 |
| น้ำหนัก | 1,095 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |