- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176273 Toyota SWE-120
176273
Toyota SWE-120
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,200 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2018 |
| การค่ามิเตอร์ | 6,197 |
| เสารถยก | มาตรฐานสองเสา |
| การยก | 290 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 193 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| น้ำหนัก | 1,005 kg |
| Fork width | 57 cm |
| Fork length | 115 cm |