- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176256 Toyota SWE-120-XR
176256
Toyota SWE-120-XR
Unique properties
- Low hours
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,200 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2020 |
| การค่ามิเตอร์ | 146 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสามเสา |
| การยก | 450 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 215 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| ไฟฟ้า Ah | 300 |
| Battery year of manufacture | 2020 |
| น้ำหนัก | 1,879 kg |
| Details | wd, powersteering |