- หน้าหลัก
- Products
- รถยกทับซ้อน
- 176182 Toyota HWE-100-S
176182
Toyota HWE-100-S
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,000 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2016 |
| การค่ามิเตอร์ | 23 |
| เสารถยก | Mono freelift |
| การยก | 158 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 186 cm |
| ไฟฟ้า V | 24 |
| น้ำหนัก | 610 kg |
| Details | wd |