- หน้าหลัก
- Products
- รถบรรทุกโฟล์คลิฟต์
- 176100 Hyster J-2.0-XN-MWB
176100
Hyster J-2.0-XN-MWB
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 2,000 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2019 |
| การค่ามิเตอร์ | 1,656 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสองเสา |
| การยก | 367 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 235 cm |
| Control type | Handles |
| เหยียบ | คันเดียว |
| ไฟฟ้า V | 48 |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 200x50-10 |
| Tyre size rear | 140x55-9 |
| น้ำหนัก | 3,770 kg |
| Details | 3 hydraulic functions |
| Attachment types | Sideshift |