- หน้าหลัก
- Products
- รถหยิบสินค้า
- 175961 BT OME-100-H
175961
BT OME-100-H
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,000 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2016 |
| การค่ามิเตอร์ | 5,263 |
| เสารถยก | สามเสาแบบมองกว้าง |
| การยก | 885 cm |
| Platform height | 820 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 385 cm |
| ไฟฟ้า V | 48 |
| ไฟฟ้า Ah | 625 |
| น้ำหนัก | 4,150 kg |
| Details | powersteering |