175915
Linde R-14-01 (1120)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,400 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Battery |
| ปีที่สร้าง | 2016 |
| การค่ามิเตอร์ | 6,248 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสามเสา |
| การยก | 549 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 240 cm |
| Control type | Standard joystick |
| เหยียบ | เหยียบคู่ |
| ไฟฟ้า V | 48 |
| ไฟฟ้า Ah | 620 |
| น้ำหนัก | 3,550 kg |
| Details | heating, cabin |
| Attachment types | Sideshift |