- หน้าหลัก
- Products
- รถบรรทุกโฟล์คลิฟต์
- 175711 Linde H-35-D-01 (393)
175711
Linde H-35-D-01 (393)
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 3,500 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Diesel |
| เครื่องยนต์ | Automatic |
| ปีที่สร้าง | 2012 |
| การค่ามิเตอร์ | 14,150 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสามเสา |
| การยก | 466 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 218 cm |
| Control type | Standard joystick |
| เหยียบ | คันเดียว |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 250/75-12 |
| Tyre size rear | 225/75-10 |
| น้ำหนัก | 4,940 kg |
| Details | cabin, heating, 4 hydraulic functions |