- หน้าหลัก
- Products
- รถบรรทุกโฟล์คลิฟต์
- 175449 Manitou MC-18-2
175449
Manitou MC-18-2
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 1,800 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | Diesel |
| เครื่องยนต์ | Hydrostatic |
| ปีที่สร้าง | 2021 |
| การค่ามิเตอร์ | 3,920 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสามเสา |
| การยก | 370 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 199 cm |
| Control type | Standard joystick |
| เหยียบ | คันเดียว |
| Tyre type front | Pneumatic |
| Tyre type rear | Pneumatic |
| Tyre size front | 12.5/80-18 |
| Tyre size rear | 7.00-12 |
| น้ำหนัก | 3,570 kg |