- หน้าหลัก
- Products
- รถบรรทุกโฟล์คลิฟต์
- 175141 Hyster S-5.5-FT
175141
Hyster S-5.5-FT
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 5,500 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | LP Fuel |
| เครื่องยนต์ | Automatic |
| ปีที่สร้าง | 2017 |
| การค่ามิเตอร์ | 12,503 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสามเสา |
| การยก | 620 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 293 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| เหยียบ | คันเดียว |
| Tyre type front | Cushion |
| Tyre type rear | Cushion |
| น้ำหนัก | 8,160 kg |
| Fork length | 150 cm |
| Details | 4 hydraulic functions, new forks |