- หน้าหลัก
- Products
- รถบรรทุกโฟล์คลิฟต์
- 175072 Still RX-70-30-T
175072
Still RX-70-30-T
Interested?
Get in touch with one of our Area managersSpecifications
| ความจุ | 3,000 kg |
|---|---|
| ระบบส่งกำลัง | LP Fuel |
| เครื่องยนต์ | Automatic |
| ปีที่สร้าง | 2019 |
| การค่ามิเตอร์ | 5,404 |
| เสารถยก | รถยกเคาน์เตอร์บาลานซ์แบบสามเสา |
| การยก | 440 cm |
| ความสูงที่ลดลง (cm) | 215 cm |
| Control type | Fingertip joystick |
| เหยียบ | คันเดียว |
| Tyre type front | SE |
| Tyre type rear | SE |
| Tyre size front | 23x9-10 |
| Tyre size rear | 21x8-9 |
| น้ำหนัก | 5,000 kg |
| Details | 4 hydraulic functions |